Tháng Mười 15, 2019

Những lợi ích khi sử dụng Cisco WAP150 Wireless

Kết nối dễ dàng và đơn giản Cisco WAP150  cho phép hàng chục người dùng truy cập trên mạng Internet ở bất kỳ nơi đâu ...
Posted in Thiết Bị MạngLeave a Comment on Những lợi ích khi sử dụng Cisco WAP150 Wireless

Module Quang Cisco SFP-10G-SR, 10Gb/s SFP+ Transceiver module

Module Quang Cisco SFP-10G-SR, 10Gb/s SFP+ Transceiver module, 10GBASE-SR, MMF, 850nm, 300-meter ( Miễn phí vận chuyển nhanh và bảo hành 3 năm ) Tham khảo: ...
Posted in Thiết Bị MạngLeave a Comment on Module Quang Cisco SFP-10G-SR, 10Gb/s SFP+ Transceiver module

Dòng sản phẩm Switch Cisco WS-C3850-24XU-L

Switch Cisco WS-C3850-24XU-L Stackable 24 100Mbps/1/2.5/5/10 Gbps UPOE ports, 1100W AC power supply, LAN Base Cisco Part Number             : WS-C3850-24XU-L Cisco Spare Part Number: ...
Posted in Thiết Bị MạngLeave a Comment on Dòng sản phẩm Switch Cisco WS-C3850-24XU-L

Switch Cisco Catalyst 2960L dòng sản phẩm mới của hãng Cisco có gì đặc biệt?

Tìm hiểu điểm đặc biệt có trên Switch Cisco Catalyst C2960L Switch Cisco phân khúc dòng Layer 2 luôn được ưa chuộng và sử dụng ...
Posted in Thiết Bị MạngLeave a Comment on Switch Cisco Catalyst 2960L dòng sản phẩm mới của hãng Cisco có gì đặc biệt?

Catalyst C2960-L giải pháp cải thiện hiệu năng cho SMB

Catalyst C2960-L giúp gì cho SMB Công nghệ thông tin đang ngày càng phắt triển trở nên quan trọng hơn bao giờ hết với một ...
Posted in Thiết Bị MạngLeave a Comment on Catalyst C2960-L giải pháp cải thiện hiệu năng cho SMB